7Artisans 12mm F2.8 Mark II - Siêu rộng KHÔNG méo
- Tiêu cự: 12mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F22.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.15m
- Số lá khẩu: 5pcs
- Có các ngàm: E/X/Z/R/M43/EOS-M
- Thiết kế: 12 elements in 10 groups
- Trọng lượng: 301g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 100 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔵Có ngàm dành cho Sony, Fujifilm, Canon EOS M, Nikon Z, Canon R và M43
🔵 Gần như không bị méo ảnh
Được thiết kế đặc biệt để giảm tình trạng méo ảnh nên đây là ống kính cực kỳ phù hợp để chụp ảnh kiến trúc, trong nhà...
🔵 Không gây méo ảnh, phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, kiến trúc
🔵 Cấu tạo gồm 2 thấu kính phi cầu giúp hạn chế quang sai và kiểm soát độ méo thường gặp ở các lens siêu rộng khác
🔵 Khẩu độ lớn
🔵 Với khẩu độ lớn F2.8 bạn dễ dàng chụp chụp trong điều kiện thiếu sáng. Ngoài ra thì đây là lựa chọn đáng cân nhắc dành cho những bạn đam mê thể loại ảnh Milky way, phơi sáng...
🔵 Phơi sáng giúp bạn có nhiều ảnh độc đáo, sáng tạo
🔵Góc nhìn siêu rộng 100 độ
🔵 Hiệu ứng ngôi sao sẽ cho tia sao 10 cánh siêu đẹp
🔵 Thiết kế nhỏ gọn
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 300gram
🔵 Ảnh chân dung đầy sáng tạo
🔵 So với các ống kính Tele để chuyên chụp chân dung đặc tả thì 7Artisans 12mm F2.8 Mark II sẽ giúp lấy toàn bộ cảnh đẹp
🔵 Thông số Kỹ Thuật
| Tiêu cự | 12mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.15m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/X/Z/R/M43/EOS-M |
| Thiết kế | 12 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 301g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 100 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 12mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.15m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/X/Z/R/M43/EOS-M |
| Thiết kế | 12 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 301g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 100 độ |