7Artisans 35mm F1.4 Mark II WEN Full-Frame dành cho ngàm Leica M
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 49mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F1.4 - F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.7m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho Leica M
- Thiết kế: 10 elements in 9 groups
- Trọng lượng: 404g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 64 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔵 Thiết kế nhỏ gọn
🔵 Tiêu cự 35mm đa dụng, gần như bạn có thể chụp được mọi thể loại: phong cảnh, chân dung, đường phố...
🔵 Có khẩu độ lớn F1.4 nên bạn vẫn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông và chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn
🔵 Thiết kế quang học gồm 10 thấu kính trong 9 nhóm và có đến 10 lá khẩu nên Bokeh rất đẹp
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp Coating Hoya giúp ảnh chụp ra trong trẻo và màu sắc đẹp hơn
🔵 Lens góc rộng kèm khẩu độ lớn nên rất đa dụng để dùng cho nhiều mục đích khác nhau
🔵 Lens cho độ tương phản, màu sắc đẹp và Bokeh rất đẹp
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 404gram
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Trọn bộ sản phẩm
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 10 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 404g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 64 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 10 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 404g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 64 độ |