7Artisans 35mm F1.2 Mark II - Đa dụng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 46mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.2 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.28m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/X/EOSM/M43
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 218g
- Lens: Prime
- Góc nhìn: 43.9 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Tiếp nối thành công của đời 1 thì hãng 7Artisans cho ra lens 35mm F1.2 đời 2
🔵 Có các ngàm cho Fujifilm X, Sony E, Canon EOS M, Nikon Z và M4/3
🔵 Với tiêu cự 35mm bạn có thể chụp ảnh trong không gian hẹp nhưng vẫn xóa phông hậu cảnh cực kỳ tốt
🔵 Được phủ nhiều lớp Coating của Hoya nên màu sắc ảnh rất đẹp và hạn chế tối đa quang sai màu
🔵 Có đến 10 lá khẩu nên Bokeh tròn đẹp mắt
🔵 Khẩu độ lớn F1.2 giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và giữ lại độ chi tiết cao
🔵 Đa dụng bạn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Và chụp ảnh đường phố
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.28m
🔵 Phiên bản đời 2 cho độ nét và độ chi tiết ở max khẩu F1.2
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
🔥 Bên mình có bán thêm 7Artisans 35mm F1.4 Mark II – Lens đa dụng và TTArtisan 35mm F1.4 – Phù hợp chụp chân dung và đa dụng khẩu độ sẽ nhỏ hơn nên giá cũng sẽ rẻ hơn và dễ tiếp cận đến mọi người hơn.
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 46mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.28m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/Z/X/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 218g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 43.9 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 46mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.28m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/Z/X/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 218g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 43.9 độ |