7Artisans 35mm F2.0 Mark II dành cho Leica M Full-Frame – Tặng kèm Hood kim loại và Túi da đựng lens
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 55mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F2 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.7m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Thiết kế: 8 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 232g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 63 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔵 Được tặng kèm Hood vuông kim loại độc đáo và túi da đựng lens
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 232gram
🔵 Lens bằng kim loại
🔵 Với 10 lá khẩu và khẩu độ lớn F2, cho độ chi tiết và xóa phông mượt mà
🔵 Với tiêu cự 35mm cân mọi thể loại ảnh (đường phố, chân dung, trong nhà, phong cảnh)
🔵 Tiêu cự siêu đa dụng bạn có thể chụp ảnh đường phố
🔵 Vòng khẩu: Clicky giúp bạn không sợ vặn khẩu nhầm
🔵 Khẩu độ lớn F2 giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và giữ lại độ chi tiết cao
🔵 Hiệu ứng Bokeh đẹp mắt
🔵 Phi 55mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Lens ngàm Leica M, bạn có thể mua thêm ngàm chuyển từ Leica M qua các body máy ảnh khác nhau để sử dụng ống kính này từ 7Artisans
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Trọn bộ sản phẩm
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 55mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 8 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 232g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 63 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 55mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 8 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 232g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 63 độ |