7Artisans 4mm F2.8 Circular Fisheye
- Tiêu cự: 4mm
- Dòng lens: Circular Fisheye
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.085m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm: X/E/EOSM/M43
- Thiết kế: 10 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 201g
- Lens: Prime
- Góc nhìn: 225 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Lens mắt cá tròn giúp bạn có thể chụp ra những bức ảnh tròn, độc lạ và sáng tạo
🔵 Góc nhìn lên đến 225°, hiện đây đang là lens có góc nhìn rộng nhất mà giá thì lại rẻ nhất phân khúc
🔵 Có các ngàm cho Fujifilm, Sony, Canon EOS M, M4/3 và Drone DJI Inspire X5
🔵 Với lens này bạn có thể sử dụng để chụp cảnh khi đi du lịch để tạo những góc nhìn mới lạ về khoe với bạn bè
🔵 Lens bằng kim loại nhưng rất nhẹ chỉ khoảng 201gram
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.085m
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Kích thước lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
🔵 Tương tự 7Artisans 4mm F2.8 Circular Fisheye shop còn có AstrHori 6mm F2.8 Circular Fisheye - Lens mắt cá tròn ngoài ra AstrHori vừa cho ra mắt AstrHori 6.5mm F2 Circular Fisheye - Lens mắt cá tròn bạn có thể nhấn vào link để tham khảo nha ạ!
| Tiêu cự | 4mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.085m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | X/E/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 201g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 225 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 4mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.085m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | X/E/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 201g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 225 độ |