7Artisans 50mm F0.95 – Lens chân dung xoá phông mù mịt
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F0.95 – F16
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm: E/X/EOSM/EOSR/Z/M43
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 416g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 31.8 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔵 Ống kính chuyên để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95 cho độ xóa phông mù mịt, làm nổi bật chủ thể và chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn
🔵 Phù hợp để chụp nhiều thể loại ảnh khác nhau như: chân dung, phong cảnh, street-life...
🔵 Vòng chỉnh khẩu trơn (De-click) sẽ dễ dàng cho việc quay phim
🔵 Độ sắc nét của ảnh chụp cực kỳ cao
🔵 Phi 62mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Ống kính sử dụng kính của HOYA chất lượng cao phân tán cực thấp, với màu sắc tươi đẹp và độ chi tiết cao
🔵 Có các ngàm cho Sony E, Fujifilm X, Canon EOS M, Canon R, Nikon Z và ngàm M4/3
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Có các ngàm cho | E/X/EOSM/EOSR/Z/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng | Khoảng 416g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31.8 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Có các ngàm cho | E/X/EOSM/EOSR/Z/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng | Khoảng 416g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31.8 độ |