7Artisans 50mm F1.05 Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.05 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.57m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/L/EOSR
- Thiết kế: 10 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 600g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 46 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔵 Lens dành cho Full-Frame có các ngàm cho
🔵 Đa dụng chụp được nhiều thể loại
🔵 Độ nét cực tốt khi chụp khẩu lớn nhất F1.05 và cho xóa phông siêu mịn
🔵 Khẩu độ siêu lớn F1.05 trên Full-Frame sẽ giúp cho việc xóa phông cực mạnh và làm nổi bật chủ thể
🔵 Khẩu độ lớn F1.05 phù hợp để chụp ảnh thiếu sáng và xóa phông mù mịt
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Có đến 13 lá khẩu nên Bokeh rất đẹp
🔵 Phi 58mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 606gram
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.05 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.57m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Có các ngàm cho | E/Z/L/EOSR |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 600g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 46 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.05 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.57m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Có các ngàm cho | E/Z/L/EOSR |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 600g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 46 độ |