7Artisans 50mm F1.8 Mark II - Lens chân dung xóa phông giá rẻ
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: E/X/EOSM/M43
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 168g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 32.6 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Có ngàm dành cho Sony E, Fujifilm X, M4/3 và Canon EOS-M
🔵 Thiết kế quang học gồm 6 thấu kính trong 5 nhóm và có đến 12 lá khẩu nên Bokeh rất đẹp
🔵 Bokeh bong bóng siêu đẹp
🔵 Tiêu cự 50mm phù hợp chụp nhiều thể loại
🔵 Ống kính đa dụng, phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông, đường phố...
🔵 Khẩu độ lớn giúp dễ dàng chụp ảnh thiếu sáng và ảnh xóa phông
🔵 Xóa phông mù mịt giúp nổi bật chủ thể
🔵 Phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Phi 52mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 168gram
🔵 Kích thước nhỏ gọn
🔵 Thông số kỹ thuật:
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
❌ Nếu các bạn cần lens lấy nét tự động (Auto Focus) có thể tham khảo: 7Artisans 50mm F1.8 Lite AF – Lens chuyên chân dung
❌ Ngoài ra cùng tiêu cự và khẩu độ shop còn có mẫu lens khác tương tự là Brightin Star 50mm F1.8 - Lens chân dung giá rẻ bạn tham khảo nha
❌ Nếu các bạn hệ Full - Frame lỡ lạc trôi vào bài này có thể tham khảo thử các mẫu này nha: 7Artisans AF 50mm F1.8 Auto Focus - Lấy nét tự động cho Full-Frame ,
Meike 50mm F1.8 – Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame
❌ Các bạn hệ Full - Frame ngàm Canon R: Vistilen 50mm F1.8 - Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame Canon RF
❌ Các bạn hệ Full - Frame ngàm Canon ngàm EF và EFs: Yongnuo 50mm F1.8 Mark II Auto Focus Full-Frame
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 168g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32.6 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 168g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32.6 độ |