7Artisans 60mm F2.8 2X UltraMacro 2:1 for Full-Frame
- Tiêu cự: 60mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.8 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.17m
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L
- Số lá khẩu: 9pcs
- Thiết kế: 14 elements in 12 groups
- Trọng lượng: Khoảng 550g
- Chất liệu: Kim loại
- Góc nhìn: 38.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip review chi tiết:
🔵 Dành cho Sony E, Nikon Z, Canon RF và Leica L
🔵 Đây là ống kính có Macro 2X thật, có giá rẻ nhất dành cho Full-Frame
🔵 Tỷ lệ phóng đại 2:1
🔵 Với tỷ lệ phóng đại 2X phóng to các chi tiết nhỏ nhất của chủ thể, làm lộ ra các đặc điểm phức tạp khó phân biệt bằng mắt thường. Mang lại các hình ảnh cận cảnh độc đáo và trải nghiệm mới lạ
🔵 Macro 2:1 phù hợp để chụp ảnh côn trùng, hoa lá, sản phẩm, đồng hồ, vàng, bạc, đá quý, beauty, chân dung ...
🔵 Lens có thể dùng để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ 550gram
🔵 Dễ dàng lấy nét, điều chỉnh khẩu độ ngay trên ống kính
🔵 Phi 67mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.17m giúp chụp cận cảnh đẹp hơn
🔵 Lens có đến 14 thấu kính trong12 nhóm, trong đó có 2 thấu kính ED cho độ tán xạ cực thấp và 2 thấu kính khúc xạ cao giúp giảm quang sai màu, tái tạo màu sắc chính xác, cho độ nét và độ chi tiết cao
🔵 Ảnh chụp sản phẩm và zoom 400%
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
🔵 Nếu bạn cần tiêu cự lớn hơn có thể tham khảo TTArtisan 100mm F2.8 Macro 2X cho Full-Frame
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L |
| Thiết kế | 14 elements in 12 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 550g |
| Chất liệu | Kim loại |
| Góc nhìn | 38.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L |
| Thiết kế | 14 elements in 12 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 550g |
| Chất liệu | Kim loại |
| Góc nhìn | 38.4 độ |