7Artisans 60mm F2.8 Mark II Macro 1:1 - Chuyên chụp sản phẩm
- Tiêu cự: 60mm
- Filter Size: 49mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.175m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: X/E/Z/R/L/M43/EOS-M
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 339g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 26.4 độ
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip review chi tiết
📌7Artisans đã ra mắt 60mm F2.8 Mark 2 với nhiều nâng cấp so với Mark 1 như :
🔵 Thiết kế đã nhỏ gọn và nhẹ hơn phiên bản đời 1
🔵 Trọng lượng giảm chỉ còn 339gram (so với 550gram của mark 1)
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.175m giúp chụp cận cảnh đẹp hơn (so với 26cm của mark 1).
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 giúp chụp ảnh Macro làm nổi bật chủ thể và chụp ảnh thiếu sáng tốt hơn
🔵 Khẩu độ bé nhất F22 (mark 1 là F16)
🔵 Ngoài các ngàm cho Fujifilm, Sony, Canon EOS M và M4/3 thì Mark 2 đã có cho Nikon Z, Leica L và Canon R
🔵 Ngoài chụp Macro thì lens có thể dùng để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Dễ dàng lấy nét, điều chỉnh khẩu độ ngay trên ống kính
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Phi 49mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Macro 1:1 phù hợp để chụp ảnh côn trùng, hoa lá, sản phẩm, đồng hồ, vàng, bạc, đá quý, beauty, chân dung,...
🔵 Macro 1:1
🔵Thông số kỹ thuật
🔵 Ngoài ra bạn cũng có thể tham khảo TTArtisan 40mm F2.8 Macro 1:1 – Chân dung , lens này cũng có chức năng tương tự ạ!
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.175m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Ngàm | X/E/Z/R/L/M43/EOS-M |
| Trọng lượng lens | Khoảng 339g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 26.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.175m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Ngàm | X/E/Z/R/L/M43/EOS-M |
| Trọng lượng lens | Khoảng 339g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 26.4 độ |