7Artisans 7.5mm F3.5 Fisheye
- Tiêu cự: 7.5mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F3.5 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: EFs/F
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 657g
- Lens: Fisheye
- Góc nhìn: 205 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔵 Ống kính MF mắt cá góc siêu rộng dành cho máy ảnh DSLR ngàm Canon EFs và Nikon F
🔵 Lens mắt cá siêu rộng cho góc nhìn lên đến 205 độ, mang đến nhiều trải nghiệm thú vị hơn ống kính thông thường
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Trong đó có 2 thấu kính ED có độ tán xạ ánh sáng cực thấp, giảm thiểu sai màu giúp cho ảnh có màu sắc chân thực, độ sắc nét cao
🔵 Khẩu độ lớn F3.5 phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, bầu trời, milky way, phơi sáng...
🔵 Nhờ có 2 thấu kính ED có độ tán xạ ánh sáng cực thấp nên màu sắc trong trẻo và chân thực, cho độ nét cao
🔵 Có đến 9 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho tia rất đẹp mà chỉ những lens đắt tiền mới có thể có được điều này
🔵 Với hiệu ứng mắt cá thì bạn sẽ có những bức ảnh đầy sáng tạo và vô cùng độc đáo
🔵 Build kim loại
🔵 Có đến 9 lá khẩu nên bokeh siêu đẹp
🔵 Hood hoa sen ngăn chặn ánh sáng thừa và bảo vệ thấu kính
🔵 Có nhiều lớp phủ, chống nước, chống bám dầu
🔵 Lens hoàn toàn bằng kim loại
🔵 Ngàm bằng kim loại siêu bền
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật.
🔥🔥🔥 Lưu ý
1. Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên trọng lượng và ngoại hình của lens có chút khác biệt
2. Lens Manual Focus (MF) lấy nét tay dành cho hệ máy Crop APS-C, máy Full-Frame dùng cũng được nhưng sẽ bị tối 4 góc hoặc nhân tiêu cự
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F3.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | EFs/F |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 657g |
| Lens | Fisheye |
| Góc nhìn | 205 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F3.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | EFs/F |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 657g |
| Lens | Fisheye |
| Góc nhìn | 205 độ |