AstrHori 40mm F5.6 Medium Format – Lens dành cho máy ảnh Fujifilm GFX
- Tiêu cự: 40mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho: Medium Format
- Khẩu độ: F5.6 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.41m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm: Fujifilm GFX
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 333gr
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 69 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và AstrHori Việt Nam
📌 Dành cho bạn nào chưa biết thì Rockstar và 1 vài hãng lens khác đã được nhất với nhau để thành thương hiệu AstrHori nên 1 số sản phẩm sẽ vẫn còn để tên Rockstar hoặc AstrHori (tùy thị trường)
🔵 Có ngàm Fujifilm GFX
🔵 Tiêu cự 40mm đa dụng đi kèm với khẩu độ lớn bạn dễ dàng chụp nhiều thể loại ảnh khác nhau như: chân dung xóa phông, phong cảnh, chụp sản phẩm ...
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.41m giúp bạn có thể chụp ảnh cận cảnh dễ dàng
🔵Ảnh chụp từ lens
🔵 Thiết kế quang học gồm 7 thấu kính trong 5 nhóm
🔵 Thiết kế rất nhỏ gọn, trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 333gram, dễ dàng mang theo đi du lịch
🔵 Phi 62mm gắn được mọi Filter
🔵 Vòng khẩu độ Clicky Với vòng chỉnh khẩu Clicky giúp bạn không sợ “đá” khẩu nhầm
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.41m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 333g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 69 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.41m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 333g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 69 độ |