AstrHori 50mm F2 Full-Frame - Lens chân dung
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm: E/X/EOSM/RF/M43/Z/L
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 310g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 31.2 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và AstrHori Việt Nam
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tiêu cự 50mm trên Full-Frame là tiêu cự tiêu chuẩn để chụp ảnh chân dung xóa phông mà không làm méo ảnh.
🔵 Khẩu độ lớn F2 phù hợp để chụp ảnh chân xóa phông trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Lens có đến 12 lá khẩu nên sẽ cho ra Bokeh Dreamy huyền ảo và rất đẹp
🔵 Mặc dù là lens dành cho Full-Frame và có khẩu độ lớn nhưng thiết kế rất nhỏ gọn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.5m
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Phi 52mm gắn được mọi Filter
🔵 Trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 310gram
🔵 Lens có hai màu Đen và Xám
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥Ngoài ra cùng tiêu cự và khẩu độ này bên mình còn có TTArtisan 50mm F2 - Lens Full Frame , cả 2 hãng này bên shop đều là nhà phân phối chính hãng nên bạn cứ yên tâm tham khảo và mua lens bên shop nha ạ!
❌ Lưu ý:
🔥 Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/RF/M43/Z/L |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 310g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31.2 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/RF/M43/Z/L |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 310g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31.2 độ |