AstrHori 6.5mm F2 Circular Fisheye - Lens mắt cá tròn
- Tiêu cự: 6.5mm
- Dòng lens: Circular Fisheye
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/X/Z/R/M43
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 268g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 192 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và AstrHori Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Khẩu độ lớn F2
🔵 Dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng, ảnh phơi sáng, phong cảnh, Milky way,...
🔵 Góc nhìn siêu rộng lên đến 192 độ
🔵 Tiêu cự 6mm
🔵 Đi kèm góc nhìn siêu rộng, giúp bạn có thể sáng tạo nhiều kiểu chụp độc lạ
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.2m
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 268gram
🔵 Sáng tạo nhiều thể loại ảnh
🔵 Với AstrHori 6mm F2.8 Circular Fisheye bạn có thể quay, chụp nhiều thể loại ảnh cho ra hiệu ứng cực kỳ độc đáo
🔵 Kích thước lens
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 6 thấu kính trong 5 nhóm, trong đó có 2 thấu kính HR khúc xạ cao và 2 thấu kính ED cho độ tán xạ cực thấp, giúp giảm quang sai, tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
❌ Ngoài ra shop còn có 7Artisans 4mm F2.8 Circular Fisheye và AstrHori 6mm F2.8 Circular Fisheye - Lens mắt cá tròn bạn có thể nhấn vào link để tham khảo nha ạ!
| Tiêu cự | 6.5mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/Z/R/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 268g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 192 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 6.5mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/Z/R/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 268g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 192 độ |