AstrHori 6mm F2.8 Circular Fisheye - Lens mắt cá tròn
- Tiêu cự: 6mm
- Dòng lens: Circular Fisheye
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.08m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm: E/L/EOSR/Z
- Thiết kế: 10 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 340g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 220 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE
💙 Nhà AstrHori vừa cho ra mắt lens 6mm F2.8 Circular Fisheye dành cho những bạn đã quá chán ngán với những góc nhìn tele, góc rộng, siêu rộng hay thậm chí là fisheye
💙 Thiết kế quang học Gồm 10 thấu kính trong 8 nhóm, trong đó có 4 thấu kính khúc xạ cao và 1 thấu kính ED cho độ tán xạ cực thấp, giúp giảm quang sai, tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng hình ảnh
💙 Hỗ trợ các body máy ảnh độ phân giải cao lên đến 61 Megapixel
🔥Sáng tạo nhiều thể loại ảnh với AstrHori 6mm F2.8 Circular Fisheye bạn có thể quay, chụp nhiều thể loại ảnh cho ra hiệu ứng cực kỳ độc đáo
🔵 Góc nhìn siêu rộng nhất thế giới lên đến 220 độ
🔵 Tiêu cự 6mm chụp ảnh chân dung cực kỳ sáng tạo
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.08m
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 kèm với góc nhìn 220 độ dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng phù hợp để chụp ảnh phơi sáng, time-lapse, milky way...
🔵 Build kim loại chắc chắn trọng lượng chỉ khoảng 340gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔥 Trọn bộ sản phẩm
🔥Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý:
🔥 Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 6mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.08m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/L/EOSR/Z |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 340g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 220 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 6mm |
| Dòng lens | Circular Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.08m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/L/EOSR/Z |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 340g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 220 độ |