AstrHori 75mm F4 Medium Format – Lens dành cho máy ảnh Fujifilm GFX
- Tiêu cự: 75mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Medium Format
- Khẩu độ: F4 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.82m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: Fujifilm GFX
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 643g
- Lens: Manual Focus
- Góc nhìn: 44,2 độ
🔥 Sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng 12 tháng tại 7Artisans Việt Nam 🔥
📌 Dành cho bạn nào chưa biết thì Rockstar và 1 vài hãng lens khác đã được nhất với nhau để thành thương hiệu AstrHori nên 1 số sản phẩm sẽ vẫn còn để tên Rockstar hoặc AstrHori (tùy thị trường)
🔵 Có ngàm Fujifilm GFX
🔵Tiêu cự 75mm trên Medium Format tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.82m giúp bạn có thể chụp ảnh cận cảnh dễ dàng
🔵 Độ nét siêu cao
🔵Lens cho độ nét rất cao dù bạn có zoom xa thì vẫn đảm bảo được độ nét tốt
🔵Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵Chất lượng quang học Cấu trúc gồm 11 thấu kính trong 8 nhóm, có thể đáp ứng thân máy 100 triệu pixel và có thể bao phủ cảm biến Medium Format 33x44mmo
🔵 Phi 67mm gắn được mọi Filter
🔵 Build kim loại nhưng trọng lượng chỉ 634 gram
🔵 Trọn bộ sản phẩm.
#AstrHori #Rockstar #75mm #MediumFormat #lens #ongkinh #lensmayanh #7Artisans #75mm #Fujifilm #FujifilmGFX #GFX
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.82m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 643g |
| Lens | Manual Focus |
| Góc nhìn | 44.2 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.82m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 643g |
| Lens | Manual Focus |
| Góc nhìn | 44.2 độ |