AstrHori 85mm F2.8 Macro 1:1 kèm Tilt dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 85mm
- Filter Size: 55mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.8 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm: E/EOSR/Z/X/L
- Thiết kế: 12 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 720g
- Lens: Manual Focus
- Góc nhìn: 28.2 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và AstrHori Việt Nam
📌 Dành cho bạn nào chưa biết thì Rockstar và 1 vài hãng lens khác đã được nhất với nhau để thành thương hiệu AstrHori nên 1 số sản phẩm sẽ vẫn còn để tên Rockstar hoặc AstrHori (tùy thị trường)
🔵 Dành cho Full-Frame Sony E, Nikon Z, Leica L, Canon RF và Fujifilm FX
🔵 Thiết kế quang học: Gồm 11 thấu kính trong 8 nhóm, trong đó có 2 thấu kính khúc xạ cao ED và 1 thấu kính phi cầu giúp giảm quang sai, tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Tiêu cự 85mm đi kèm khẩu độ lớn F2.8 nên ngoài để chụp ảnh Macro thì bạn còn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông dễ dàng
🔵 Tiêu cự 85mm trên Full-Frame là “tiêu cự vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.25m nên bạn có thể chụp ảnh Macro 1:1 làm nổi bật chủ thể
🔵 Ảnh so sánh khi sử dụng Tilt và không sử dụng Tilt
🔵 Tilt (góc nghiêng)
🔵 Giúp bạn có thể chụp ra được các bức ảnh giống như thế giới thu nhỏ
🔵 Tùy chỉnh được chỗ xóa phông theo ý muốn
🔵 Kèm với khẩu độ lớn F2.8 nên bạn chụp trong điều kiện thiếu sáng dễ dàng
🔵 Các chức năng nổi bật
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
*** Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm cho các máy ảnh khác nhau, nên thiết kế, trọng lượng của lens sẽ hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 55mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/EOSR/Z/X/L |
| Thiết kế | 12 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 720g |
| Lens | Manual Focus |
| Góc nhìn | 28.2 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 55mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/EOSR/Z/X/L |
| Thiết kế | 12 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 720g |
| Lens | Manual Focus |
| Góc nhìn | 28.2 độ |