AstrHori AF 27mm F2.8 Auto Focus – Lens đa dụng lấy nét tự động nhỏ gọn
- Tiêu cự: 27mm
- Filter Size: 39mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 6pcs
- Có các ngàm cho: E/FX/Z
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: 165g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 55 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và AstrHori Việt Nam
♥️ Ống kính AstrHori AF 27mm F2.8 Auto Focus - Lens đa dụng lấy nét tự động nhỏ gọn dành cho Fujfilm, Sony E, Nikon Z
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Chất lượng quang học cao. Gồm 6 thấu kính trong 5 nhóm được sắp xếp với độ chính xác cao và được phủ công nghệ Nano mới nhất để mang đến chất lượng hình ảnh và độ chính xác màu sắc tuyệt vời trong nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau
🔵 Hỗ trợ lấy nét tự động vào mắt và gương mặt
🔵 Hệ thống lấy nét STM siêu nhanh và siêu êm
🔵 Tiêu cự 27mm siêu đa dụng dễ dàng mang theo để đi du lịch chụp chân dung xóa phông hay những cảnh đẹp
🔵 Đi kèm với khẩu độ lớn F2.8 dễ dàng chụp ảnh thiếu sáng và cho Bokeh rất đẹp mắt
🔵 Với tiêu cự 27mm và rất nhẹ, cực kỳ phù hợp để bạn mang theo đi du lịch vì vừa chụp ảnh chân dung vừa phong cảnh hay vào các quán cà phê chill chill...
🔵 Build được làm từ kim loại nhỏ gọn và trọng lượng chỉ khoảng 165gram
🔵 Khoảng lấy nét cận nhất chỉ khoảng 0.3m
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng giúp cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Phi 39mm phù hợp với mọi loại Filter
🔵 Ton bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 27mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony E, Nikon Z |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 165g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 27mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony E, Nikon Z |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 165g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56 độ |