Brightin Star 11mm F2.8 Fisheye Lens Full-Frame
- Tiêu cự: 11mm
- Dòng lens: Fisheye
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.8 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.17m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm: E/L/EOSR/Z
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 596g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 180 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Brightin Star Việt Nam
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Siêu rộng kèm khẩu độ lớn
🔵 Giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và đẹp hơn. Quang sai cực thấp, các ngôi sao khi chụp được rõ ràng hơn
🔵 Tiêu cự 11mm trên Full-Frame
🔵 Đem đến góc nhìn toàn cảnh lên đến 180 độ, lấy trọn được cảnh vật xung quanh
🔵 Chất lượng quang học cao nên rìa ảnh sẽ không bị soft như những lens Fisheye khác
🔵Sáng tạo nhiều góc chụp lạ mắt chỉ có những lens Fisheye mới có thể làm được
🔵 Góc nhìn lên đến 180 độ phù hợp để chụp ảnh phong cảnh hùng vĩ
🔵Thích hợp chụp ảnh phơi sáng, Milky way bầu trời sao
🔵Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵Góc siêu rộng nên rất phù hợp để chụp ảnh trong không gian hẹp như: công trình, kiến trúc, toàn cảnh,...
🔵 Ngoại hình của lens khi gắn vào body máy ảnh
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 11mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/L/EOSR/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 596g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 11mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/L/EOSR/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 596g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |