Brightin Star 28mm F2.8 Pancake for Leica M – Siêu mỏng
- Tiêu cự: 28mm
- Filter Size: 25.5mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F2.8 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.7m
- Số lá khẩu 9pcs
- Có các ngàm: Leica M
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 125g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 75.3 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng tại 1994’s STORE
🔥Ống kính dành cho Full Frame siêu mỏng siêu đa dụng và có khẩu độ lớn dành cho Leica M
🔥Lens ngàm Leica M bạn có thể mua thêm ngàm chuyển siêu mỏng từ hãng Brightin Star hoặc 7Artisans hoặc TTArtisan để có thể sử dụng đươc cho các body máy ảnh khác như: Sony, Nikon, Canon, Fujifilm….
✨Thông số :
🔵 Build kim loại nhưng trọng lượng chỉ 125 gram
🔵 Tiêu cự 28mm trên Full-Frame đi kèm với khẩu độ lớn F2.8 nên sẽ rất đa dụng và chụp rất tốt trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp Coating cao cấp giúp ảnh trong trẻo, không bị quang sai, viền tím
🔵 Mỏng nhất thế giới chỉ 9.9mm
🔵 Làm từ vật liệu cao cấp và phủ lớp sơn mài chống oxy hóa
🔵 Phi 25.5mm, bạn có thể mua kèm thêm Filter của hãng để gắn vào lens (shop có bán)
#lens #ongkinh #ốngkính #ongkinhmayanh #BrightinStar #Leica #LeicaM #MF #Canon #CanonEF #CanonEFS #Sony #SonyFE #SonyE #SonyFullFrame #NikonZ #NikonF #CanonR #CanonEOSR #Fujifilm #FujifilmFX #28mm #pancake #pancakelens
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 25.5mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 75.3 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 25.5mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 75.3 độ |