Brightin Star 35mm F0.95 - Lens đa dụng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 35mm
- Filter size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F0.95 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.37m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/X/Z/EOSR/M43/EOSM
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 370g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 44 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Brightin Star Việt Nam
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Tiêu cự 35mm đa dụng phù hợp chụp nhiều thể loại từ: phong cảnh, chân dung, sản phẩm, đường phố...
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và ảnh xóa phông mù mịt
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 11 thấu kính trong 8 nhóm trong đó có 2 thấu kính phân tán cực thấp (ED) giúp giảm hiện tượng quang sai, viền tím và nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.37m
🔵 Có đến 11 lá khẩu nên Bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Vòng khẩu Clicky
- Với vòng chỉnh khẩu Clicky giúp bạn không sợ “đá” khẩu nhầm
🔵 Phi 52mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Build kim loại chắc chắn trọng lượng chỉ khoảng 370gram
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/Z/EOSR/M43/EOSM |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 370g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 44 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/Z/EOSR/M43/EOSM |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 370g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 44 độ |