Brightin Star 35mm F1.8 AF - Lens đa dụng cho Full-Frame
- Tiêu cự: 35mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.4m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm: E/Z
- Thiết kế: 8 elements in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 420g
- Lens: Auto focus
- Góc nhìn: 63.9 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Brightin Star Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Thiết kế quang học gồm 8 thấu kính trong 11 nhóm trong đó có 1 thấu kính phân tán cực thấp (ED), thấu kính HOYA có độ khúc xạ cao giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Lớp phủ siêu IMC nhiều lớp hình sao
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Hệ thống lấy nét chân dung thông minh
🔵 Lấy nét tự động nhanh chóng và chính xác
🔵 Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵 Có chức năng đa dạng
🔵 Trọng lượng Lens và kích thước các ngàm có thể khác nhau
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Sử dụng thấu kính HOYA cao cấp đến từ Nhật Bản nên sẽ ngăn chặn triệt để viền tím ảnh và nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
❌ Ngoài ra bên mình còn có 7Artisans 35mm F1.8 AF – Lens đa dụng cho Full-Frame và Meike AF 35mm F2 SE – Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame , phân khúc giá cao hơn bên mình có
Meike 35mm F1.8 Pro Auto Focus đa dụng vừa ra mắt, bạn nhấn vào link để tham khảo nha ạ
| Tiêu cự | 35mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/Z |
| Thiết kế | 8 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 420g |
| Lens | Auto focus |
| Góc nhìn | 63.9 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/Z |
| Thiết kế | 8 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 420g |
| Lens | Auto focus |
| Góc nhìn | 63.9 độ |