Brightin Star 60mm F2.8 Super Macro 2:1
- Tiêu cự: 60mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.18m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/X/EOSR/EOSM/Z/M43
- Thiết kế: 10 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 682g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 26.5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Brightin Star Việt Nam
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Super Macro 2x
🔵 Với Macro 2X , bạn có thể khám phá được những bí ẩn của thế giới Macro để khai thác tối đa cấu trúc nhỏ bé của thực vật, côn trùng hay những sản phẩm nhỏ...
🔵 Độ chi tiết cực kỳ cao giúp bạn khám phá những điều nhỏ bé xung quanh
🔵 Super Macro 2:1
🔵 Phóng đại các chi tiết siêu nhỏ mà mắt thường không thể thấy
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating IMC cao cấp giúp ảnh chụp được màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.18m giúp làm nổi bật chủ thể
🔵Khẩu độ lớn F2.8
🔵Với khẩu độ lớn F2.8 bạn dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện ánh sáng yếu và cho độ xóa phông mượt mà. Thích hợp để chụp ảnh chân dung và Macro sản phẩm
🔵Build kim loại chắc chắn
🔵Lens bằng kim loại, độ hoàn thiện cực kỳ cao. Trọng lượng khoảng 682 - 735 gram
🔵Có các ngàm cho
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.18m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/EOSR/EOSM/Z/M43 |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 682g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 26.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 60mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.18m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/X/EOSR/EOSM/Z/M43 |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 682g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 26.5 độ |