Brightin Star 85mm F1.8 AF – Lens chân dung xóa phông có Auto Focus for Full-Frame
- Tiêu cự: 85mm
- Filter size: 62mm
- Dành cho: Full-Frame
- Khẩu độ: F1.8-F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.8m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm: E/Z
- Thiết kế: 10 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 510g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 28.5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Brightin Star Việt Nam
🔥 Clip Review chi tiết
https://www.youtube.com/watch?v=1PkV-X9CsVI
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tiêu cự 85mm Full-Frame là tiêu cự tốt nhất dành cho thể loại chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Công nghệ lấy nét STM và tính năng quay phim chuyên nghiệp
🔵 Cho tốc độ lấy nét nhanh chóng mượt mà không gây ồn và có chức năng lấy nét vào mắt
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 10 thấu kính trong 7 nhóm,trong đó có 2 thấu kính phân tán cực thấp (ED), 3 thấu kính chiết suất cao giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.8m
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 dễ dàng chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng
🔵 Có đến 11 lá khẩu nên bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Tính năng nổi bật
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Chui USB để update Firmware
-Chui cắm USB giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
-Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
🔵 Danh sách các body máy ảnh có thể sử dụng được lens
🔵 Lưu ý: Sẽ có thêm nhiều mã máy khác nữa nha
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.8m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Có các ngàm cho | E/Z |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 510g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.8m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Có các ngàm cho | E/Z |
| Thiết kế | 10 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 510g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.5 độ |