Brightin Star 9mm F5.6 Super Ultra Wide - Lens siêu rộng for Full-Frame
- Tiêu cự: 9mm
- Filter: Gắn được Filter sau đuôi lens
- Dành cho: Full Frame
- Khẩu độ: F5.6 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 5pcs
- Có các ngàm: E/Z/EOSR/L
- Thiết kế: 16 elements in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 470g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 132 độ
-
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE Và Brightin Star Việt Nam
🔵 Lens Fisheye này bạn có thể chụp ảnh Panorama 360 độ đẹp mắt
🔵 Build kim loại
🔵 Có đến 5 lá khẩu nên bokeh siêu đẹp
🔵 Hood hoa sen ngăn chặn ánh sáng thừa và bảo vệ thấu kính
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, bầu trời, milky way, phơi sáng...
🔵 Sáng tạo được nhiều góc chụp lạ mắt
🔵 Với hiệu ứng mắt cá thì bạn sẽ có những bức ảnh đầy sáng tạo và vô cùng độc đáo
🔵 Có đến 5 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho tia rất đẹp mà chỉ những lens đắt tiền mới có thể có được điều này
🔵 Nhờ có 2 thấu kính ED có độ tán xạ ánh sáng cực thấp nên màu sắc trong trẻo và chân thực, cho độ nét cao
🔵 Filter ND1000 giúp cho bạn dễ dàng chụp ảnh phơi sáng, Milky way, Time-lapse...
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.15m đi kèm với khẩu độ lớn F2.8 nên vẫn có thể xóa phông làm nổi bật chủ thể
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
🔥Đây là phiên bản Mark 3 ( đời 3) cho chất lượng tốt hơn các đời trước
🔵Trọng lượng: 260g
🔵Lens MF lấy nét thủ công
| Tiêu cự | 9mm |
| Filter | Gắn được Filter sau đuôi lens |
| Dành cho | Full Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/Z/EOSR/L |
| Thiết kế | 16 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 470g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 132 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 9mm |
| Filter | Gắn được Filter sau đuôi lens |
| Dành cho | Full Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/Z/EOSR/L |
| Thiết kế | 16 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 470g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 132 độ |