Meike 35mm F1.7 – Lens đa dụng
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 37mm
- Dành cho Crop APS-C
- Khẩu độ F1.7 - F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm: E/X/EOSM/M43
- Thiết kế: 5 elements in 6 groups
- Trọng lượng: 176gr
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 44 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE Và Meike Việt Nam
🔴 Mô tả
◉ Lens có các ngàm cho Fujifilm, Sony E, Canon EOS M và M4/3 (Olympus, Panasonic)
◉ Có 9 lá khẩu
◉ Khẩu độ F1.7 - F16
◉ Tiêu cự 35mm f1.7 siêu đa dụng
◉ Tiêu cự 35mm đa dụng chụp được nhiều thể loại ảnh như: chân dung, phong cảnh, đời sống hàng ngày,...
◉ Có đến 9 lá khẩu nên Bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
◉ Vòng vặn lấy nét có các gờ, dễ dàng xoay vặn lấy nét
◉ Công nghệ tráng đa lớp (multi coating) đem đến chất lượng màu sắc hoàn hảo.
◉ Build kim loại
◉ Lens và nắp lens bằng kim loại
◉ Trọng lượng rất nhẹ chỉ 176 gram
◉ Phi 49mm
◉ Trọn bộ sản phẩm
◉ Thông số kỷ thuật
❌❌❌ Lưu ý: với lens CCTV bạn chọn mua sẽ có bao gồm ngàm rời được bán kèm và lens sẽ có 2 màu đen và bạc, bạn cần màu sắc gì thì ghi chú hoặc nhắn tin cho shop biết nha, và lens với ngàm sẽ được gửi đồng bộ màu với nhau. Nếu bạn đặt mà không ghi chú màu sắc thì shop sẽ giao ngẫu nhiên màu
❌❌❌ Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica giúp loại bỏ ánh sáng thừa, bảo vệ lens chống va đập và gắn lên sẽ đẹp ^^
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.7 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | X/E/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 5 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 176g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.7 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | X/E/EOSM/M43 |
| Thiết kế | 5 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 176g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | độ |