Meike 55mm F1.4 NEO có lấy nét tự động – Lens chân dung xóa phông
- Tiêu cự: 55mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.6m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: FX/E/Z/L
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 286g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 28.7 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Meike Việt Nam
♥️ Ống kính Meike 55mm F1.4 vừa được hãng ra mắt PHIÊN BẢN MỚI có thêm chữ NEO, lens có Auto Focus lấy nét tự động với thiết kế nhỏ gọn và phong cách Vintage phù hợp với các body máy ảnh Fujifilm FX, Sony E và Nikon Z
♥️ Meike 55mm F1.4 vừa được hãng ra mắt lens có Autou Focus lấy nét tự động với thiết kế nhỏ gọn và phong cách Vintage phù hợp với các body
máy ảnh Fujifilm, Sony E, Leica L và Nikon Z
♥️ Với giá thành rẻ nhất thị trường nhưng có nhiều tính năng cao cấp.
♥️ Thiết kế quang học Gồm 11 thấu kính trong 8 nhóm trong đó có 1 thấu kính phân tán cực thấp (ED), 2 thấu kính chiết suất cao giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Tiêu cự 55mm với khẩu độ lớn F1.4 phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông và trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Vòng chỉnh khẩu Clicky nên bạn không sợ bị đá khẩu nhầm
🔵 Ron cao su để chống bụi. Lens duy nhất trong phân khúc được trang bị
🔵 Nút công tắc để chuyển đổi chế độ chụp AF hoặc MF tiện lợi
🔵 Build kim loại chắc chắn trọng lượng chỉ khoảng 289gram
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng giúp cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Phi 52mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 55mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Leica L, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 286g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.7 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 55mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Leica L, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 286g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.7 độ |