Meike AF 35mm F2 SE – Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho Full-Frame
- Khẩu độ F2-F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.45m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho E/L/Z
- Thiết kế: 11 elements in 9 groups
- Trọng lượng: 298gr
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 64 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Meike Việt Nam
❌❌❌ Ống kính Meike AF 35mm F2 SE Auto Focus - Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame Sony E/FE, Nikon Z và Leica L
🔵 Hỗ trợ lấy nét tự động rất nhanh
🔵 Hệ thống lấy nét STM siêu nhanh và siêu êm
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng giúp cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Trên thân ống kính có vòng khẩu giúp bạn điều chỉnh khẩu độ dễ dàng và thuận tiện hơn
🔵 Lens với thiết kế đẹp mắt phù hợp với các body máy ảnh
🔵 Nút công tắc để chuyển đổi chế độ chụp AF hoặc MF tiện lợi
🔵 Có ron cao su (đỏ) để chống nước và chống bụi bẩn
🔵 Tiêu cự 35mm trên Full-Frame nên sẽ rất đa dụng, từ phong cảnh, đường phố đến cả chân dung
🔵 Siêu đa dụng, nhỏ gọn dễ dàng mang đi du lịch
🔵 Khẩu độ lớn dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng, Kèm với có lá khẩu nên Bokeh sẽ rất đẹp
🔵 Bokeh tròn đẹp mắt
🔵Ảnh chụp từ lens
🔵 phi 58mm phù hợp cho nhiều loại filter
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.45m |
| Ngàm | Leica L, Sony E/FE, Nikon Z |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Trọng lượng lens | Khoảng 298g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 64 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.45m |
| Ngàm | Leica L, Sony E/FE, Nikon Z |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Trọng lượng lens | Khoảng 298g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 64 độ |