Mitakon Speedmaster 50mm F0.95 Mark III dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F0.95 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L
- Thiết kế: 10 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 720g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng tại 7Artisans Việt Nam
🔴🔴🔴 Giới thiệu :
🔵 Tiếp nối thành công của 2 phiên bản trước thì Mitakon tiếp tục cho ra mắt phiên bản thứ 3 những nâng cấp và độ hoàn thiện tốt hơn
🔵 Lens dành cho Full-Frame
🔵 Tiêu cự 50mm trên Full-Frame siêu đa dụng đi kèm với khẩu độ siêu lớn F0.95 nên sẽ rất phù hợp để
chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Khẩu độ lớn F0.95 phù hợp để chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Bokeh siêu mượt có hiệu ứng mờ nhòe khuếch tán nhẹ nhàng
🔵 Lens được làm từ kim loại chắc chắn, trọng lượng 720 gram
🔵 Vòng khẩu độ De-Click thay đổi khẩu độ mượt mà, giúp cho việc bắt nét trở nên dễ dàng, yên tĩnh thích hợp quay video
🔵 Thiết kế quang học gồm 10 thấu kính trong 7 nhóm trong đó có 5 thấu kính phân tán cực thấp và 1 thấu kính khúc xạ siêu cao, giúp giảm thiểu quang sai màu và mang lại chất lượng hình ảnh cao
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.5m
🔵 Phi 67mm phù hợp cho nhiều loại Filter
🔵 Tặng kèm Hood
🔴 Thông số kỹ thuật
✨✨✨ Lưu ý : Vì ống kính có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế và trọng lượng lens của từng ngàm sẽ có đôi chút khác biệt
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/EOSR/Z/L |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 720g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/EOSR/Z/L |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 720g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |