Mitakon Zhongyi 20mm F2.0 4.5x Super Macro 4:1
- Tiêu cự: 20mm
- Macro: 4.5X
- Dành cho: Full-Frame và Crop APS-C
- Khẩu độ F2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.02m - 0.79m
- Số lá khẩu: 3pcs
- Có các ngàm cho: EF/F/A/K/E/X/EOSM/M43
- Thiết kế: 6 elements in 4 groups
- Trọng lượng: 230gr
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 43.5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Mitakon Việt Nam
🔵 Ống kính Mitakon Zhongyi 20mm F2.0 4.5x Super Macro 4:1 - Dành cho các ngàm FX/E/A/EF/EOS M/F/K/M43
🔵 Chất lượng quang học cao cho độ nét và độ chi tiết cực kỳ ấn tượng, hiển thị được nhiều chi tiết hơn mà mắt người khó có thể nhìn thấy được
🔵 Khẩu độ lớn F2 cho độ xóa phông mù mịt và Ống kính bằng kim loại nhưng rất nhỏ gọn và nhẹ trọng lượng chỉ khoảng 230gram
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất khoảng 0.02m - 0.79m
🔵 Độ chi tiết cao Phù hợp để bạn chụp ảnh côn trùng, trang sức ...
🔵 Ống kính siêu Macro nên sẽ cực kỳ phù hợp cho những bạn thích chụp thể loại Macro siêu cận cảnh
🔵 Dùng cho Full-Frame và Crop APS-C
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Vòng khẩu độ Clicky
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 20mm |
| Macro | 4.5X |
| Dành cho | Full - Frame và Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.02m - 0.79m |
| Số lá khẩu | 3pcs |
| Ngàm | EF/F/A/K/E/M43/X/EOSM |
| Thiết kế | 6 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 230g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 20mm |
| Macro | 4.5X |
| Dành cho | Full - Frame và Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.02m - 0.79m |
| Số lá khẩu | 3pcs |
| Ngàm | EF/F/A/K/E/M43/X/EOSM |
| Thiết kế | 6 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 230g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43.5 độ |