Mitakon Zhongyi Speedmaster 80mm F1.6 Medium Format
- Tiêu cự: 80mm
- Filter Size: 77mm
- Dành cho: Medium Format
- Khẩu độ: F1.6 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: GFX/XCD
- Thiết kế: 10 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 850g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 35.8 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Mitakon Việt Nam
🔵 Mitakon Speedmaster 80mm F1.6 dùng cho hệ máy Medium Format có ngàm cho Fujifilm GFX và Hasselblad XCD
🔵 Tiêu cự 80mm phù hợp để chụp ảnh chân dùng xóa phông
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Thiết kế quang học gồm 10 thấu kính trong 6 nhóm và có 4 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao và 1 thấu kính phân tán cực thấp giúp giảm tối đa quang sai mang lại chất lượng hình ảnh vượt trội
🔵 Ống kính này rất thích hợp với những môi trường có ảnh sáng yếu
🔵 Thân ống kính được làm bằng kim loại tạo một cảm giác tin tưởng khi sử dụng.
🔵 Phi 77mm dễ dàng gắn được mọi Filter
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.5m
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
✨✨✨ Lưu ý : Vì ống kính có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế và trọng lượng lens của từng ngàm sẽ có đôi chút khác biệt
| Tiêu cự | 80mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F1.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | GFX/XCD |
| Thiết kế | 10 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 850g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 35.8 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 80mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Medium Format |
| Khẩu độ | F1.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | GFX/XCD |
| Thiết kế | 10 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 850g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 35.8 độ |