SIRUI 16mm F1.2 Auto Focus – Sirui Sniper AF lấy nét tự động
- Tiêu cự: 16mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z
- Thiết kế: 14 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 386g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 82.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE
🔥 Ống kính SIRUI 16mm F1.2 Auto Focus - Sirui Sniper AF lens chân dung lấy nét tự động cho Fujiflim X, Sony E và Nikon Z
🔵 Update Firmware
🔵 Ống kính có chui Type C để bạn có thể update các Firmware mới từ hãng để giúp cho lens hoạt động tốt hơn, lấy nét nhanh hơn qua mỗi lần cập nhật
🔵 Build kim loại trọng lượng chỉ khoảng 386gram
🔵 Phi 58mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Khẩu độ F1.2 Dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Tiêu cự siêu rộng phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Lấy nét vào mắt và gương mặt
🔵 Dòng Sniper F1.2 của Sirui hiện là lens AF có khẩu độ lớn nhất và cho tốc độ lấy nét nhanh nhất thế giới
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Thiết kế quang học Sirui 16mm F1.2 có đến 14 thấu kính trong đó có 3 thấu kính ED, 2 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao và 2 thấu kính phi cầu giúp ngăn chặn méo ảnh và kiểm soát quang sai cực tốt
✨ Tặng kèm hood
✨Thông số:kỹ thuật
*** Lưu ý: Tùy vào ngàm mà lens sẽ có khác nhau về thiết kế và trọng lượng.
| Tiêu cự | 16mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 14 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 386g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 82.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 16mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 14 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 386g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 82.4 độ |