SIRUI 75mm F1.2 Auto Focus – Sirui Sniper AF lấy nét tự động
- Tiêu cự: 75mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.7m
- Số lá khẩu: 15pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z
- Thiết kế: 13 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 466g
- Lens: Auto Focus
- Màu sắc: Black/Silver/White
- Góc nhìn: 21.3 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE
🔥 Lens có 3 màu sang trọng
🔵Update Firmware
🔵Ống kính có chui Type C để bạn có thể update các Firmware mới từ hãng để giúp cho lens hoạt động tốt hơn, lấy nét nhanh hơn qua mỗi lần cập nhật
🔵Build kim loại trọng lượng chỉ khoảng 466gram
🔵Phi 67mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵Thiết kế quang học gồm 13 thấu kính trong 9 nhóm và có đến 15 lá khẩu nên Bokeh rất mịn và đẹp mắt
🔵Tiêu cự 75mm kèm với khẩu độ siêu lớn F1.2 bạn dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và xóa phông mù mịt
🔵 Bokeh Có hiệu ứng mờ nhòe khuếch tán nhẹ nhàng
🔵Hãng tặng kèm Hood
🔵Lấy nét vào mắt và gương mặt
🔵 Ảnh chụp từ lens
✨Thông số kỹ thuật :
*** Lưu ý: Tùy vào ngàm mà lens sẽ có khác nhau về thiết kế và trọng lượng
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 15pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 13 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 466g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu | Black/Silver/White |
| Góc nhìn | 21.3 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 15pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 13 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 466g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu | Black/Silver/White |
| Góc nhìn | 21.3 độ |