SIRUI Night Walker Super35 16mm T1.2 Cine Lens
- Tiêu cự: 16mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C/S35
- Khẩu độ: T1.2 – T16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm cho: X/E/L/RF/M43
- Thiết kế: 14 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 580g
- Lens: Manual
- Xoay tiêu điểm: 270 độ
🔵 Khẩu độ siêu lớn T1.2
🔵 Có các ngàm cho
🔵 Đặc điểm nổi bât
🔵 Tiêu cự 16mm sẽ tương đương với 24mm trên Full-Frame
🔵 Dòng lens Night Walker tương đồng và nhẹ chỉ khoảng 500gram dễ dàng cân chỉnh trên Gimbal
🔵 Dòng lens Cine Night Walker đồng đều về màu sắc, trọng lượng, kích thước và vị trí thiết kế
🔵 Khẩu độ lớn T1.2 phù hợp chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Có 2 màu sắc: Đen và Xám
🔵 Build kim loại chắc chắn
#Sirui #16mm #7Artisans #7ArtisansVietNam #CineLens #NightWalker #S35 #SIRUINightWalker
| Tiêu cự | 16mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C/S35 |
| Khẩu độ | T1.2 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Sony E, Canon RF, M43, Leica L |
| Thiết kế | 14 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 580g |
| Lens | Manual |
| Xoay tiêu điểm | 270 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 16mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C/S35 |
| Khẩu độ | T1.2 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Sony E, Canon RF, M43, Leica L |
| Thiết kế | 14 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 580g |
| Lens | Manual |
| Xoay tiêu điểm | 270 độ |