SongRaw Moonlit 50mm F1.2 Auto Focus cho Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter size: 72mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ F1.2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.52m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm: RF/E/Z/L
- Thiết kế: 15 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 900g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 47.85 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và SongRaw Việt Nam
🔵 SongRaw Moonlit 50mm F1.2 Auto Focus cho Full-Frame dành cho các ngàm Sony E, Nikon Z, Leica L và Canon RF
🔵 Thiết kế quang học gồm 15 thấu kính trong 10 nhóm trong đó có 4 thấu kính phân tán cực thấp (ED), 7 thấu kính chiết suất cao và 2 thấu kính phi cầu giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Tiêu cự 50mm phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Công nghệ lấy nét STM cho tốc độ lấy nét nhanh chóng mượt mà không gây ồn và có chức năng lấy nét vào mắt, khuôn mặt
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.52m
🔵 Bokeh Có đến 13 lá khẩu nên Bokeh sẽ rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Nút Function để tùy chỉnh thao tác nhanh
🔵 Phi 72mm phù hợp với mọi loại Filter
🔵 Build kim loại trọng lượng chỉ khoảng 900gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.52m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | RF/Z/E/L |
| Thiết kế | 15 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 900g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 47.85 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.52m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | RF/Z/E/L |
| Thiết kế | 15 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 900g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 47.85 độ |