Thypoch Ksana 21mm F3.5 ASPH for Full-Frame Pancake
- Tiêu cự: 21mm
- Filter Size: 39mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F3.5 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: Leica M/ Fujifilm X
- Thiết kế: 8 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 131g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 90.6 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE Và Thypoch Việt Nam
🔵 Ống kính Thypoch Ksana 21mm F3.5 ASPH for Full-Frame - Lens góc rộng đa dụng dành cho Fujifilm X và Leica M
🔵 Có 2 màu Black và Silver
🔵 Thiết kế quang học gồm 8 thấu kính trong 6 nhóm trong đó có 2 thấu kính phân tán cực thấp (ED), 1 thấu kính phi cầu giúp chống méo ảnh, 3 thấu kính chiết suất cao (HRI) giúp màu sắc trong trẻo và tránh hiện tượng viền tím, viền xanh ở các vùng tương phản cao
🔵 Tiêu cự 21mm đa dụng phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, đường phố, chân dung,...
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp Epoch Coating.73' giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Build kim loại nhỏ gọn trọng lượng chỉ khoảng 131gram
🔵 Phi 39mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Vòng khẩu độ De-Click Thay đổi khẩu độ mượt mà không sợ bị “đá khẩu” nhầm
🔵 Thiết kế mang phong cách cổ điển
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔥 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 655mm |
| Dành cho | Full - frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/A/EF/F/K |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 310g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 90.6 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 655mm |
| Dành cho | Full - frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/A/EF/F/K |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 310g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 90.6 độ |