TTArtisan 100mm F2.8 Macro 2X kèm Tilt Shift
- Tiêu cự: 100mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.8 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: X/E/Z/L/M43/GFX/F/RF/EF
- Thiết kế: 14 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 695g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 24 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Lens Macro 2x kèm Tilt Shift rẻ nhất thế giới
🔵 Có 14 thấu kính trong 10 nhóm, trong đó có đến 6 thấu kính hiệu suất cao
🔵 Có chức năng Tilt Shift lý tưởng để chụp ảnh macro, sản phẩm và chân dung,...
🔵 Tilt (nghiêng)
🔵 Góc nghiêng có thể điều chỉnh 8 độ
🔵 Shift (dịch chuyển)
🔵 Ống kính có thể dịch chuyển ± 6mm
🔵 Mua 1 được 3
🔵 Tiêu cự Tele 100mm F2.8 phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông Macro 2x để chụp ảnh Macro sản phẩm, hoa lá, côn trùng,...
🔵 Tilt Shift để điều chỉnh được góc chụp và phối cảnh chụp giúp sáng tạo ra nhiều thể loại ảnh
🔵 Độ phóng đại 2X
🔵 Giúp chụp các chủ thể nhỏ dễ dàng hơn
🔵 Có đến 12 lá khẩu nên sẽ cho ra hiệu ứng Bokeh tròn, mượt và tự nhiên
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.25m
🔵 Giúp làm nổi bật chủ thể
🔵 Chức năng Shift có thể sử dụng để chỉnh sửa méo phối cảnh khi chụp ảnh kiến trúc, chụp sản phẩm,...
🔵 Vòng chỉnh khẩu dạng Clicky nên bạn sẽ không sợ đá khẩu nhầm
🔵 Tặng kèm Cold Shoe để bạn gắn các phụ kiện như đèn Led, đèn Flash,...
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 100mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | X/E/Z/L/M43/GFX/F/RF/EF |
| Thiết kế | 14 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 695g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 24 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 100mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | X/E/Z/L/M43/GFX/F/RF/EF |
| Thiết kế | 14 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 695g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 24 độ |