TTArtisan 11mm F2.8 Fisheye – Lens Full-Frame
- Tiêu cự: 11mm
- Dòng lens: Fisheye
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ F2.8 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.17m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L/M/EF/F
- Thiết kế: 11 elements in 7 groups
- Trọng lượng: 439g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 180 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Siêu rộng kèm khẩu độ lớn
🔵 Giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và đẹp hơn. Quang sai cực thấp, các ngôi sao khi chụp được rõ ràng hơn.
🔵 Góc nhìn toàn cảnh lên đến 180 độ, lấy trọn được cảnh vật xung quanh.
🔵 Chất lượng quang học cao nên rìa ảnh sẽ không bị soft như những lens Fisheye khác.
🔵 Sáng tạo nhiều góc chụp lạ mắt chỉ có những lens Fisheye mới có thể làm được.
🔵 Tùy vào ngàm mà thiết kế và trọng lượng lens hơi khác nhau
🔵 Góc nhìn lên đến 180 độ phù hợp để chụp ảnh phong cảnh hùng vĩ
🔵 Hình lens khi gắn vào các body máy ảnh khác nhau
🔵 Thích hợp chụp ảnh phơi sáng, Milky way bầu trời sao
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Vòng chỉnh khẩu De-click phù hợp cho việc quay và chụp ảnh
🔵 Build kim loại, bề mặt được xử lý Anode hóa giúp chống oxy hóa, chống chịu thời tiết tốt hơn
🔵 Nắp lens cũng bằng kim loại chắc chắn
🔵 Góc siêu rộng nên rất phù hợp để chụp ảnh trong không gian hẹp như: quán coffee, bar, trong nhà,...
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 11mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L/M/EF/F |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 439g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 11mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L/M/EF/F |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 439g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |