TTArtisan 17mm F4 Tilt Shift – Lens siêu rộng có Tilt Shift dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 17mm
- Tilt: ± 8
- Shift: ± 8
- Dành cho: Full – Frame, Medium Format
- Khẩu độ: F4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L/GFX
- Thiết kế quang học: 17 element in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 1051g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 104 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.3m
🔵 Khi sử dụng ống kính TILT để chụp đời sống ‘thật’, khung cảnh sẽ trông giống như bạn đang lạc vào thế giới “đồ chơi”
🔵 Lens 17mm nhưng góc chụp là 9mm
🔵 Khi sử dụng chức năng SHIFT thì góc chụp được mở rộng hơn rất nhiều và sẽ tương đương với bạn đang dùng lens 9mm
🔵 Gần như KHÔNG méo ảnh
🔵 Tia sao 10 cánh siêu đẹp
🔵 Phù hợp chụp các ánh đèn ban đêm, bãi biển đêm,...
🔵 Lưu ý
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 17 thấu kính trong 11 nhóm. Trong đó có 2 thấu kính phi cầu và 6 thấu kính khúc xạ cao nhằm nâng cao chất lượng hình ảnh và giảm khả năng méo ảnh
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm cho các máy ảnh khác nhau, nên thiết kế, trọng lượng của lens sẽ hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 17mm |
| Shift | ± 8 |
| Tilt | ± 8 |
| Khẩu độ | F4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX, Leica L, Sony E, Canon RF, Nikon Z |
| Thiết kế quang học | 17 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1051g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 104 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 17mm |
| Shift | ± 8 |
| Tilt | ± 8 |
| Khẩu độ | F4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Fujifilm GFX, Leica L, Sony E, Canon RF, Nikon Z |
| Thiết kế quang học | 17 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1051g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 104 độ |