TTArtisan 28mm F5.6 Full-Frame cho Leica M – Lens chụp đường phố siêu nhỏ gọn và siêu đẹp
- Tiêu cự: 28mm
- Filter Size: 37mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F5.6 – F22.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 1m
- Số lá khẩu: 6pcs
- Có các ngàm cho: Leica M
- Thiết kế: 7 elements in 4 groups
- Trọng lượng: 151gram
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 72 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Thiết kế siêu mỏng, siêu nhẹ
🔵 Độ mỏng chỉ 1.9cm
🔵 Trọng lượng chỉ 151gram
🔵 Được làm từ đồng thau cao cấp
🔵 Tiêu cự 28mm góc rộng phù hợp để chụp ảnh đường phố, đời sống hàng ngày
🔵 Phi 37mm gắn được mọi Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Vì lens bằng Brass (đồng thau) nên lens càng trầy thì sẽ càng đẹp
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm có 7 thấu kính trong 4 nhóm. Trong đó có 2 thấu kính hiệu suất cao và 1 thấu kính tán xạ cực thấp giúp giảm độ méo, loại bỏ quang sai màu (viền tím) và cho hình ảnh rõ nét, độ tương phản cao
🔵 Nắp trước và sau sẽ đồng bộ màu với ống kính
🔵 Các phiên bản màu sắc của lens khi gắn trên body
🔵 2 phiên bản đặc biệt màu Gold và Titanium
🔵 Phiên bản màu Black
🔵 Phiên bản màu Silver
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥🔥🔥 Một số hình ảnh shop lấy hình từ GenK
🔥 Lưu ý : Sản phẩm là ống kính, không bao gồm máy ảnh
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | 5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 7 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 151g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 72 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | 5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 7 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 151g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 72 độ |