TTArtisan 35mm F1.4 Tilt – Lens đa dụng có kèm Tilt
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.35m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: X/E/Z/RF/M43
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 341g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Vừa có Tilt lại vừa có khẩu độ lớn nên việc sáng tạo ảnh trong điều kiện thiếu sáng sẽ không làm khó được ống kính này.
🔵 Di chuyển vùng lấy nét
🔵 Với chức năng Tilt (nghiêng) ngay cả cùng khẩu độ, bạn có thể lấy nét rõ vào các đối tượng nằm chéo hoặc ở xa, giúp kiểm soát tốt hơn mặt phẳng lấy nét.
🔵 Với chức năng Tilt trên lens thì bạn có thể chỉnh được góc chụp dễ dàng, giúp cân đối được bố cục.
🔵 Chuyên chụp ảnh chân dung
🔵 Với chức năng Tilt giúp bạn canh chỉnh được vị trí lấy nét tùy thích.
🔵Nếu bạn không cần đến Tilt thì có thể sử dụng như là lens bình thường.
🔵 Sáng tạo ảnh như 1 thế giới đồ chơi thu nhỏ trông giống như các mô hình LEGO
🔵 Tilt (nghiêng) 8 độ
🔵 Giúp kiểm soát tốt mặt lấy nét, dễ dàng bố cục hình ảnh
🔵 Điều chỉnh được điểm lấy nét nằm ngoài mặt phẳng lấy nét.
🔵 Chức năng Tilt mang lại cảm giác tự do hơn về không gian và chiều sâu thị giác.
🔵 Ảnh demo
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/RF/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 341g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/RF/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 341g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |