TTArtisan 35mm F2.0 APO ASPH dành cho ngàm Leica M – Tặng kèm Hood kim loại
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.7m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm: Leica M
- Thiết kế: 12 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 510g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 63 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Tiêu cự 35mm siêu đa dụng đi kèm với khẩu độ lớn F2.0 giúp bạn chụp được nhiều thể loại ảnh như: chân dung, xóa phông, phong cảnh, street life,...
🔵 Xóa phông siêu mịn màng
🔵 Lens và Hood làm bằng kim loại
🔵 Vòng khẩu dạng Clicky nên các bạn không sợ bị đá khẩu nhầm
🔵 Nắp lens bằng cao su TPU
🔵 Trọng lượng nhẹ, chắc chắn giúp bảo vệ ống kính
🔵 Lens có đến 3 thấu kính ED và 1 ASPH nên sẽ triệt tiêu được quang sai (viền tím) giúp cho chất lượng ảnh trong trẻo
🔵 Thấu kính được phủ nhiều lớp Coating của Hoya giúp cho màu sắc tươi tắn và ít bị quang sai hơn
🔵 Có thể sử dụng các body máy ảnh ngàm Leica M như: Leica, Voigtlander, Minolta,...
🔵 Hãng có bán các ngàm chuyển sang các hệ máy ảnh khác như Sony, Fujifilm FX/GFX, Leica L, Nikon Z, Canon RF, Hasselblad
🔵 Hình ảnh ống kính khi được lắp vào body máy ảnh
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 12 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 510g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 63 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 12 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 510g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 63 độ |