TTArtisan 40mm F2.8 Macro 1:1 – Chân dung
- Tiêu cự: 40mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.17m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm cho: X/E/L/Z/RF/EOSM/M43
- Thiết kế: 8 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 403g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 28.5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 giúp cho việc chụp ảnh thiếu sáng tốt hơn và xóa phông mù mịt
🔵 Dùng để chụp ảnh chân dung xóa phông rất đẹp cho độ chi tiết cao
🔵 Macro 1:1 làm nổi bật chủ thể và cho độ sắc nét cao. Chỉ những lens có chức năng Macro thì mới chụp được những ảnh cận cảnh thế này
🔵 Độ chi tiết ảnh rất cao và xóa phông cũng rất mịn và đẹp
🔵 Ống kính 2 trong 1 vừa có thể chụp ảnh Macro 1:1 vừa có thể chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Độ chi tiết cực kì cao
🔵 Lens có 2 thấu kính Ultra Low-Dispersion giúp giảm thiểu quang sai (viền tím) và sai lệch màu sắc
🔵 Hình lens khi gắn vào các body máy ảnh khác nhau
🔵 Ống kính thò thụt nên có thể chụp ảnh được dưới nước
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Leica L, Sony, Canon RF, Canon EOS M, Nikon Z, M4/3 |
| Thiết kế | 8 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 403g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 28.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.17m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Leica L, Sony, Canon RF, Canon EOS M, Nikon Z, M4/3 |
| Thiết kế | 8 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 403g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 28.5 độ |