TTArtisan 500mm F6.3 Full-Frame Siêu Tele
- Tiêu cự: 500mm
- Filter Size: 82mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ: F6.3 - F32
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 3.3m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L/X/GFX/EF/F/M43
- Thiết kế: 8 elements in 5 groups
- Trọng lượng: 1564g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Tiêu cự 500mm
🔵 Chụp ảnh phong cảnh từ xa không làm khó được ống kính này. Tiêu cự siêu tele dễ dàng chụp ảnh từ xa và cho độ chi tiết rất cao.
🔵 Siêu Tele
🔵 Tiêu cự 500mm dễ dàng chụp ảnh vật thể ở xa như: máy bay, động vật hoang dã, chim cò,...
🔵 Dễ dàng sáng tạo
🔵 Ống kính siêu Tele rất dễ dàng để sáng tạo những bức ảnh độc đáo dù cho bạn chỉ là người mới bắt đầu với thể loại này
🔵 Độ chi tiết cực kỳ cao
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 3.3m
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Ống kính đi kèm với cổ chân máy ảnh để gắn lens vào Tripod hoặc Monopod
🔵 Vòng vặn dạng răng cưa giúp dễ dàng lấy nét và chỉnh khẩu độ
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 1564gram
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 500mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F6.3 - F32 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 3.3m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L/X/GFX/EF/F/M43 |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1564g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 500mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F6.3 - F32 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 3.3m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L/X/GFX/EF/F/M43 |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1564g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 5 độ |