TTArtisan 50mm F0.95 ASPH FullFrame – Lens chụp chân dung xóa phông mù mịt cho cho Leica M
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 67mm (Bản Silver) và 62mm (Bản Titanium)
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F0.95 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.7m
- Số lá khẩu: 14pcs
- Có các ngàm cho Leica M
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Around 687g -690g
- Lens: Manual Focus
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Nhắn tin ngay cho Shop để có "Voucher" rẻ hơn nha.
🔵 Có đến 14 lá khẩu nên Bokeh rất mịn màng
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95 nên việc chụp ảnh trong điều kiện ánh sáng yếu sẽ dễ dàng hơn nhiều
🔵 Các bạn không cần phải tăng ISO hay giảm tốc quá nhiều trong điều kiện tối vì khẩu F0.95 đã giúp bạn giải quyết các vấn đề đó
🔵 Tiêu cự 50mm trên Full-Frame siêu đa dụng đi kèm với khẩu độ siêu lớn F0.95 nên sẽ rất phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Hiệu ứng Dreamy đặc trưng của TTArtisan giúp cho việc chụp ảnh chân dung xóa phông lung linh và nổi bật chủ thể hơn
🔵 Vòng khẩu Clicky
🔵 Build nhôm hàng không
🔵 Lens bằng kim loại
🔵 Nắp lens cũng bằng kim loại
🔵 Kích thước và trọng lượng ống kính
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 11 thấu kính trong 8 nhóm. Trong đó có 1 thấu kính phi cầu, 2 thấu kính phân tán cực thấp và 8 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao để đảm bảo độ nét ở khẩu độ tối đa
🔵 Hãng có bán các ngàm chuyển sang các hệ máy ảnh khác như Sony, Fujifilm FX/GFX, Leica L, Nikon Z, Canon RF, Hasselblad
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Lens có 2 màu là Titanium và Silver.
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm (Bản Silver) và 62mm (Bản Titanium) |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 14pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 687 - 690g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm (Bản Silver) và 62mm (Bản Titanium) |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 14pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 687 - 690g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |