TTArtisan 50mm F1.2 chân dung xóa phông
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: APS-C
- Khẩu độ: F1.2 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/EOSM/X/Z/L/M43/R
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: 336g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 32 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Tiêu cự 50mm tương đương 75mm trên Full-Frame.
🔵 Đây là tiêu cự vàng để chụp ảnh chân dung.
🔵 Khẩu độ siêu lớn F1.2 giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn rất nhiều
🔵 Lens dành cho hệ máy Crop APS-C. Nếu bạn dùng Full-Frame chỉ cần bật qua chế độ Crop APS-C là có thể sử dụng dễ dàng
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Vòng vặn lấy nét siêu mượt dễ dàng chụp ảnh
🔵 Nhẹ và nhỏ gọn
🔵 Lens và nắp lens đều bằng kim loại
🔵 Nắp được thiết kế ren xoay vặn nên rất chắc chắn, bảo vệ và chống bụi cho thấu kính
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Phi 52mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Phiên bản màu bạc
🔵 Phiên bản màu đen
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥Lưu ý : Lens có nhiều ngàm khác nhau nên kích thước và trọng lượng sẽ có sự khác nhau đôi chút
🔥 Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica gắn lên lens rất đẹp nhưng giá thì siêu rẻ
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOSM/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 76ments in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 336g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOSM/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 76ments in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 336g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |