TTArtisan 50mm F1.4 ASPH lens Full-Frame cho Leica M
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 49mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: Leica M
- Thiết kế: 10 elements in 8 groups
- Trọng lượng: 429g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Khẩu độ lớn F1.4 và có đến 12 lá khẩu đi kèm với hiệu ứng Dreamy đặc trưng của TTArtisan giúp cho việc chụp ảnh chân dung xóa phông lung linh và nổi bật chủ thể hơn
🔵 Tiêu cự 50mm trên Full-Frame siêu đa dụng đi kèm với khẩu độ lớn F1.4 nên sẽ phù hợp với mọi thể loại từ phong cảnh, đường phố, chân dung đến cả Macro,...
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.7m
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 457gram
🔵 Khẩu độ lớn F1.4 nên việc chụp ảnh trong điều kiện ánh sáng yếu sẽ dễ dàng hơn rất nhiều
🔵 Phi 49mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Lens và nắp đều bằng kim loại chắc chắn
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Kích thước ngàm Leica M
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 10 thấu kính trong 8 nhóm, trong đó có 1 thấu kính phi cầu, 1 thấu kính phân tán cực thấp và 8 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao. Nên sẽ đảm bảo độ nét ảnh từ rìa tới trung tâm và có khả năng sử dụng các body máy ảnh độ phân giải lên đến 60MP
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | X/E/Z/R/M43 |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 307g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 111.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | X/E/Z/R/M43 |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 307g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 111.4 độ |