TTArtisan 50mm F1.4 TILT lens Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: E/L/R/Z/FX
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 452g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Khẩu độ lớn F1.4 và có đến 12 lá khẩu nên cho độ chi tiết và xóa phông mượt mà, hiệu ứng Bokeh đẹp mắt
🔵 Sử dụng chức năng TILT sẽ cho hiệu ứng ảnh độc lạ hơn rất nhiều so với các lens truyền thống
🔵 Khi không sử dụng chức năng TILT thì nó vẫn sẽ là 1 lens bình thường với tiêu cự 50mm và khẩu độ F1.4 trên Full-Frame để chụp ảnh đa dụng: đường phố, phong cảnh, chân dung xóa phông,...
🔵 Chức năng lấy nét từng phần
🔵 Sử dụng ống kính thay đổi độ nghiêng, chúng ta có thể lấy nét từng phần của vật thể mà không cần thay đổi khẩu độ, giúp bức ảnh trở nên nghệ thuật hơn
🔵 Ống kính bằng kim loại và được thiết kế giống như lens Cinematic nên sẽ rất phù hợp trong việc quay phim
🔵 Khi sử dụng ống kính TILT để chụp đời sống “thật”, khung cảnh sẽ trông giống như bạn đang lạc vào vương quốc “đồ chơi”
🔵 Khi có và không sử dụng chức năng TILT
🔵 Thấu kính được phủ nhiều lớp Coating của Hoya giúp cho màu sắc tươi tắn và ít bị quang sai hơn
🔵 Phi 62mm gắn được mọi Filter
🔵 Dùng để mang đi du lịch để quay chụp các hoạt động vui chơi cho góc nhìn hoàn toàn mới
🔵 Ống kính TILT sẽ rất phù hợp để quay chụp sản phẩm và tạo hiệu ứng lạ mắt
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Leica L, Sony, Canon RF, Nikon Z, M4/3 |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 452g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | Fujifilm, Leica L, Sony, Canon RF, Nikon Z, M4/3 |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 452g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |