TTArtisan 50mm F2 – Lens Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 43mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z/RF/EOSM/L/M43
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 190g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Khẩu độ lớn F2 phù hợp để chụp ảnh chân xóa phông trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Lens có đến 10 lá khẩu nên sẽ cho Bokeh rất đẹp và Bokeh Dreamy huyền ảo
🔵 Mặc dù là lens dành cho Full-Frame và có khẩu độ lớn nhưng thiết kế rất nhỏ gọn và rất nhẹ chỉ khoảng 190gram
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.5m
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Tùy vào ngàm mà thiết kế và trọng lượng lens hơi khác nhau
🔵 Vòng khẩu dạng Clicky nên các bạn sẽ không sợ bị đá khẩu nhầm
🔵 Ống kính bằng kim loại
🔵 Nắp lens cũng bằng kim loại
🔵 Phi 43mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Đây là 1 lens MF giá rẻ cho chất lượng cực kỳ tốt trong phân khúc với khẩu độ siêu lớn mà ảnh chụp rất sắc nét.
🔥 Lưu ý : Vì lens có nhiều ngàm cho nhiều hệ máy ảnh khác nhau nên kích thước và trọng lượng sẽ có sự chênh lệch 1 chút
🔥 Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica gắn lên lens rất đẹp nhưng giá thì siêu rẻ
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/RF/EOSM/L/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 190g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/RF/EOSM/L/M43 |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 190g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |