TTArtisan 75mm F2 AF – Lens chân dung xóa phông có Auto Focus for Full-Frame
- Tiêu cự: 75mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho: Full-Frame
- Khẩu độ: F2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.75m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/L/X
- Thiết kế: 10 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 326 – 340g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 32 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tiêu cự 75mm trên Full-Frame là tiêu cự tiêu chuẩn để chụp ảnh chân dung xóa phông mà không làm méo ảnh.
🔵 Có chức năng lấy nét vào mắt, khuôn mặt nên sẽ rất dễ dàng trong việc chụp ảnh khoảnh khắc nhanh
🔵 Khẩu độ lớn F2.0
🔵 Giúp chụp ảnh dễ dàng trong điều kiện thiếu ánh sáng và giữ lại độ chi tiết cao
🔵 Vòng khẩu độ Clicky
🔵 Với vòng chỉnh khẩu Clicky giúp bạn không sợ “đá” khẩu nhầm
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 326-340gram
🔵 Phi 62mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Cấu trúc quang học gồm 10 thấu kính trong 7 nhóm, trong đó gồm 1 thấu kính phân tán cực thấp (ED) và 4 thấu kính chiết suất cao, giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời giúp cải thiện chất lượng ảnh
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.75m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Leica L, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng | 326 - 340 gram |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 32 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.75m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Leica L, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng | 326 - 340 gram |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 32 độ |